• 0911.666.556
  • 0812.999.683
  • cuongvuhp1984@gmail.com

Dây nhảy quang SC-SC 3m

50.000 

Dây nhảy quang SC/PC – SC/PC
Singlemode, chiều dài 3m, đầu nối SC/PC-SC/PC, Simplex.
Phù hợp để đấu nối thiết bị hoặc hàn nối vào sợi quang

Liên hệ
Mua ngay Gọi điện xác nhận và giao hàng tận nơi

Liên hệ mua hàng

Hotline: 0911 666 556

Mô tả sản phẩm

Thông số kỹ thuật
[Loại]SC/SC 9/125 Single-Mode
[Đầu kết nối]SC-SC
[Chiều dài]theo yêu cầu
[Đường kính sợi]3.0 mm
[Kiểu sợi quang]Single Mode
[Bề dày]Core = 9 microns; Cladding = 125 microns
[Vỏ bọc]PVC (OFNR-rated)
[Mầu vỏ]Vàng
[Bước sóng]1310 nm
[Độ suy giảm tín hiệu]1.0 dB/km (Fiber attenuation)
[Độ uốn cong]R=3cm
[Lực căng lớn nhất]90 N/cm
[Lực nghiền nát]550 N/cm

Mua sản phẩm này

Dây nhảy quang SC-SC 3m

Liên hệ

Đánh giá sản phẩm

Đánh giá

Chưa có đánh giá nào.

Hãy là người đầu tiên nhận xét “Dây nhảy quang SC-SC 3m”

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *

Bình luận trên Facebook