• 0911.666.556
  • 0812.999.683
  • cuongvuhp1984@gmail.com

Converter quang Netlink HTB-3100/ F1L4

1.000.000 

Bộ chuyển đổi quang điện 10/100M, 4 cổng LAN UTP
– Hỗ trợ 1 cổng cáp quang và 04 cổng LAN UTP
– Hỗ trợ VLAN / Cổng quang SC
– Tự động nhận diện tốc độ 10M or 100M, and Full Duplex or Half Duplex.
– Đèn LED chỉ thị đễ dàng quản lý tình trạng đường truyền
– Nguồn cấp 5VDC Adapter
– Khoảng cách truyền 20Km

Liên hệ
Mua ngay Gọi điện xác nhận và giao hàng tận nơi

Liên hệ mua hàng

Hotline: 0911 666 556

Mô tả sản phẩm

Converter quang HTB-3100 NET-LINK là sản phẩm đơn mode sợi thu phát có thể tiết kiệm một nửa sợi dữ liệu trên một sợi duy nhất 10/100M nhận và truyền tải tốc độ.

Thông số kỹ thuật:

  • Theo chuẩn IEEE 802.3, IEEE 802.3u và 100Base-FX tiêu chuẩn
  • Tốc độ truyền dữ liệu 10/100Mbps
  • Chế độ hoạt động song công đầy đủ hoặc một nửa
  • Cung cấp một kết nối RJ45 và SC sợi giao diện
  • Giao diện RJ45 hỗ trợ tính năng 10Mbps và 100Mbps tự động
  • Chức năng giao diện RJ45 với chuyển đổi nhanh chóng
  • Chứng nhận EMI: CE, FCC, VCCI, C -Tick
  • Kiểu sợi quang Single-mode
  • Chuẩn kết nối quang SC
  • Hoạt động trên 2 bước sóng quang 1310nm 1550nm
  • Khoảng cách truyền 20 km
  • Công suất phát tối đa -12,0 dBm
  • Công suất phát tối thiểu -19,0 dBm
  • Độ nhạy -34,0 dBm
  • Cáp quang liên kết mất 15,0 dBm

Mua sản phẩm này

Converter quang Netlink HTB-3100/ F1L4

Liên hệ

Đánh giá sản phẩm

Đánh giá

Chưa có đánh giá nào.

Hãy là người đầu tiên nhận xét “Converter quang Netlink HTB-3100/ F1L4”

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *

Bình luận trên Facebook