Phụ kiện quang

Hiển thị 7 sản phẩm

  • Mua hàng
    Adapter quang SC/PC loại đơn
    16.000 

    Adaptor quang SC/UPC loại đơn thường được lắp bên trong hộp phối quang ODF nhằm mục đích kết nối giữa dây nối quang với dây nhảy quang

    Adapter quang SC/PC loại đơn

    16.000 
  • Mua hàng
    Converter quang Netlink HTB-1100S A/B
    560.000 

    Bộ chuyển đổi quang điện 10/100M, (2 Sợi quang)
    – Chạy trên 2 sợi quang (Dual Fiber, Đầu nối SC
    – Hỗ trợ tính năng LFPT(Link Failure Pass Through)
    – Tự động nhận diện tốc độ mạng 10/100Mbps
    – Nguồn cấp 5VDC Adapter
    – Khoảng cách truyền 25Km

    Converter quang Netlink HTB-1100S A/B

    560.000 
  • Mua hàng
    Converter quang Netlink HTB-3100/ F1L2
    900.000 

    Bộ chuyển đổi quang điện 10/100M, 2 cổng LAN UTP
    – Hỗ trợ 1 cổng cáp quang và 02 cổng LAN UTP
    – Hỗ trợ VLAN / Cổng quang SC
    – Tự động nhận diện tốc độ 10M or 100M, and Full Duplex or Half Duplex.
    – Đèn LED chỉ thị đễ dàng quản lý tình trạng đường truyền
    – Nguồn cấp 5VDC Adapter
    – Khoảng cách truyền 20Km

    Converter quang Netlink HTB-3100/ F1L2

    900.000 
  • Mua hàng
    Converter quang Netlink HTB-3100/ F1L4
    1.000.000 

    Bộ chuyển đổi quang điện 10/100M, 4 cổng LAN UTP
    – Hỗ trợ 1 cổng cáp quang và 04 cổng LAN UTP
    – Hỗ trợ VLAN / Cổng quang SC
    – Tự động nhận diện tốc độ 10M or 100M, and Full Duplex or Half Duplex.
    – Đèn LED chỉ thị đễ dàng quản lý tình trạng đường truyền
    – Nguồn cấp 5VDC Adapter
    – Khoảng cách truyền 20Km

    Converter quang Netlink HTB-3100/ F1L4

    1.000.000 
  • Mua hàng
    Converter quang Netlink HTB-GS-03AB
    1.500.000 

    Bộ chuyển đổi quang điện 10/100/1000M (1 Sợi quang)
    – Chuyển đổi tín hiệu Gigabit Ethernet sang quang và ngược lại
    – Truyền và nhận tín hiệu trên cùng 1 sợi quang Singlemode
    – Hỗ trợ các loại đầu nối SC
    – Nguồn cấp 5VDC Adapter
    – Khoảng cách truyền 20Km

    Converter quang Netlink HTB-GS-03AB

    1.500.000 
  • Mua hàng
    Dây nhảy quang SC-SC 3m
    50.000 

    Dây nhảy quang SC/PC – SC/PC
    Singlemode, chiều dài 3m, đầu nối SC/PC-SC/PC, Simplex.
    Phù hợp để đấu nối thiết bị hoặc hàn nối vào sợi quang

    Dây nhảy quang SC-SC 3m

    50.000 
  • Mua hàng
    Đầu nối nhanh Fast Connector SC/UPC
    30.000 

    Đầu nối nhanh quang SC/UPC/CCTV
    – Dễ dàng thi công trong thời gian không đầy 3 phút
    – Hỗ trợ tái sử dụng đến 05 lần
    – Độ bền cao, có thể hoạt động liên tục trong 25 năm

    Đầu nối nhanh Fast Connector SC/UPC

    30.000